Shugaban Najeriya, Bola Tinubu, ta hannun shirinsa na Renewed Hope, ya tallafa wa ɗalibai dubu hamsin a yankin Kudu maso…
Author: Abbass Abdurrahman
Mai ba tsohon gwamnan Kaduna shawara kan yaɗa labarai, Muyiwa Adekeye, ya ce kotu ta ɗage shari’ar da ake yi…
Gwamnatin Najeriya ta ce ba ta taɓa goyon bayan musguna wa Kiristoci ko nuna wariyar addini ba, bayan rahoton da…
Jami’an DSS sun kama mutum na shida da ake zargi da hannu a harin cocin Katolika na St. Francis Catholic…
Babban sufeton ‘yan sandan Najeriya, Kayode Egbetokun, ya ajiye aikinsa kamar yadda wata majiya daga fadar shugaban ƙasa ta shaida…
Majalisar Dokoki ta Ƙasa ta Najeriya ta sanar da ɗage zaman majalisa da aka shirya yi a ranar Talata, 24…
Shugaban Najeriya, Bola Ahmed Tinubu, ya ce dole ne a gyara abubuwan da ba sa aiki a ƙasar tare da…
Hukumar Alhazai ta Ƙasa, National Hajj Commission of Nigeria, ta umarci hukumomin kula da alhazai na jihohi su gaggauta mayar…
Organisation of Islamic Cooperation ta yi Allah-wadai da harin da ‘yanbindiga suka kai a jihar Zamfara a ranar 21 ga…
Jam’iyyar People’s Democratic Party ta sanar da kafa ƙungiyar lauyoyi ta musamman domin ƙalubalantar sakamakon zaɓen ƙananan hukumomi da aka…
