Wani mai taimaka wa Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu a kafafen sada zumunta, Dada Olusegun, ya bayyana cewa yajin aikin…
Browsing: Featured
Jam’iyyar APC ta fuskanci sabon rikici game da makomar Mataimakin Shugaban Ƙasa Kashim Shettima gabanin zaɓen 2027, bayan cire hotonsa…
Aƙalla ’yan bindiga 50 da ke addabar ƙananan hukumomin Musawa, Matazu da Danmusa a Jihar Katsina, tare da yankin Tsanyawa…
Jam’iyyar APC ta sanar da cewa Gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, zai karɓi katin zama mamba na jam’iyyar…
Fitaccen mai rajin kare haƙƙin ɗan Adam kuma tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa, Omoyele Sowore, ya yi watsi da bullar…
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya bayyana alhini da jimami kan rasuwar fitaccen ɗan kasuwa kuma jagoran ’yan kasuwa a…
Wasu ’yan bindiga dauke da manyan makamai sun kai hari kasuwar shanu ta Kasuwar Daji da ke Karamar Hukumar Kaura…
Wani kwararre a fannin lafiyar kwakwalwa, Dr. Olanrewaju Sodeinde daga Asibitin Neuropsychiatric na Aro, Abeokuta, ya bayyana cewa fiye da…
Rundunar Sojin Sama ta Najeriya (NAF) ta tabbatar da kashe fiye da ’yan ta’adda 40 a wasu hare-haren sama da…
Rundunar ’Yan Sanda ta Jihar Kano ta sanar da cafke mutane uku da ake zargi da hannu a kisan wata…
