Rundunar ƴansandan Najeriya tare da haɗin gwiwar cibiyar yaƙi da laifukan intanet ta ƙasa (NPF–NCCC) ta bayyana cewa ta bankaɗo…
Browsing: Labarai
Rundunar ƴansandan Jihar Zamfara ta ce ta tare wata mota da ke ɗauke da abubuwan fashewa guda 954 da ake…
Kwamishinan Yaɗa Labarai da Harkokin Cikin Gida na Jihar Kano, Ibrahim Abdullahi Waiya, ya ce ya fi dacewa mataimakin gwamnan…
Ministan Babban Birnin Tarayya Abuja, Nyesom Wike, ya gargaɗi ma’aikatan Abuja da ke yajin aiki da su koma bakin aiki…
Hukumar Jin Daɗin Alhazan Jihar Jigawa ta fara tantance lafiyar maniyyatan da ke shirin aikin Hajjin shekarar 2026. An ƙaddamar…
Aƙalla manoma biyu sun rasa rayukansu, yayin da wasu mutane da dama ciki har da yara suka jikkata sakamakon wani…
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa kuma jagoran jam’iyyar NNPP a Najeriya, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso, ya ce yana da yaƙinin…
A ranar Talata, shugaban ƙasa Bola Tinubu ya yi tuntube ya fadi kasa a lokacin da yake tafiya a birnin…
Najeriya ta sake fuskantar katsewar wutar lantarki a sassan ƙasar sakamakon lalacewar babban layin lantarki na ƙasa a ranar Talata.…
Ɗan fafutukar kafa ƙasar Yarabawa, Sunday Adeyemo da aka fi sani da Sunday Igboho, ya koma Najeriya a jiya Litinin…
