Wasanni
Gwamnan Jihar Gombe, Alhaji Muhammadu Inuwa Yahaya, ya bayyana cewa jihar ta soma cin moriyar…
Mafi Shahara
Nishadi
To understand the new smart watched and other pro devices of recent focus, we should look to…
Sabbin Wallafa
Wasu ƙungiyoyin addini da suka haɗa da Interfaith Partners for Peace and Development, Fityanul Islam, Tijjaniyya Youth Enlightenment Foundation da wasu ƙungiyoyin…
Majalisar Dattawa ta samu sabuwar buƙata daga shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu domin amincewa da ɗaukar rancen N1.15 tiriliyan daga cikin gida,…
Gwamnatin Tarayya ta mika gidaje 100 masu dakuna biyu ga wasu zawarawa a Rigachikun, Jihar Kaduna, a ƙarƙashin shirin Family Homes Funds…
Ministan Harkokin Waje na Najeriya, Yusuf Tuggar, ya bayyana cewa dangantakar Najeriya da Jamus na ƙara ƙarfi, inda yanzu haka fiye da…
Sanata mai wakiltar Kogi ta Tsakiya, Natasha Akpoti-Uduaghan, ta yi zargin cewa jami’an hukumar shige da fice sun hana ta fita ƙasar…
Fitaccen ɗan wasan kwaikwayo na Kannywood, Alhaji Mato Yakubu, wanda aka fi sani da Malam Na Ta’ala daga shirin “Dadin Kowa” na…
Gwamnatin Jihar Kano ta amince da kashe fiye da Naira biliyan 4.9 domin aiwatar da muhimman ayyuka da za su farfado da…
