Wasanni
Gwamnatin Jihar Kogi ta sanar da rasuwar wasu manyan jiga-jigan jam’iyyar APC guda uku a…
Mafi Shahara
Nishadi
To understand the new smart watched and other pro devices of recent focus, we should look to…
Sabbin Wallafa
Hukumar Kiyaye Haɗurra ta Ƙasa (FRSC) ta tabbatar da mutuwar mutane biyar sakamakon wani mummunan hatsarin mota da ya faru a garin…
Gahugaban hukumar yaƙi da cin hanci da rashawa ta Najeriya (EFCC), Olanipekun Olukoyede, ya musanta cewa binciken da ake wa tsohon ministan…
Wasu ’yan bindiga da ake zargin makiyaya ne sun kashe wani soja da jami’in Hukumar NSCDC a garin Udeku, yankin Turan da…
Rundunar ‘yan sandan jihar Adamawa ta kama wasu matasa uku da ake zargi da aikata fashi da makami da addabar mazauna Yola,…
Tsohon ɗan takarar mataimakin shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party, Yusuf Datti Baba-Ahmed, ya musanta rahotannin da ke cewa ya ayyana niyyar…
Wata babbar kotu a birnin Kuala Lumpur na ƙasar Malaysia ta yanke wa wani ɗan Najeriya hukuncin kisa ta hanyar rataya, bayan…
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya yi hasashen cewa hauhawar farashi a Najeriya zai sauka ƙasa da kashi 10 cikin ɗari kafin…
