A ranar Litinin, 8 ga Disamba 2025, Mai Shari’a James Omotosho na Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ya ƙi…
Browsing: Nnamdi Kanu
A babban kotun tarayya da ke Abuja, alkali James Omotosho ya yanke wa shugaban ƙungiyar IPOB da aka haramta, Nnamdi…
Shugaban haramtacciyar ƙungiyar IPOB, Nnamdi Kanu, ya garzaya kotun daukaka ƙara da ke Abuja domin neman ta hana Babbar Kotun…
Shugaban ƙungiyar IPOB da aka haramta, Nnamdi Kanu, ya kori dukkan mambobin tawagar lauyoyinsa yayin zaman kotu da aka gudanar…
Wata babbar kotun tarayya da ke Abuja ta yi watsi da buƙatar rundunar ‘yan sandan Najeriya da take neman a…
