Wasanni
Hukumar Zabe Mai Zaman Kanta ta Kasa (INEC) ta ayyana Farfesa Chukwuma Charles Soludo na…
Mafi Shahara
Nishadi
To understand the new smart watched and other pro devices of recent focus, we should look to…
Sabbin Wallafa
Shugaban Ƙungiyar Ƙwadago ta Najeriya (NLC), Joe Ajaero, ya yi kira da a janyo jami’o’in Najeriya masu zaman kansu su shiga Ƙungiyar…
Rundunar Sojin Najeriya na shiyya ta 6 ta sanar da cafke wasu mutane 14 da ake zargi da satar mai, tare da…
Ɗan Majalisar Wakilai mai wakiltar Kiru/Bebeji a Kano, Abdulmumin Jibrin Kofa, ya tabbatar da komawarsa jam’iyyar APC, bayan watanni biyu da korarsa…
Jam’iyyar PDP ta caccaki gwamnoninta da suka sauya sheƙa zuwa jam’iyyar APC, tana zarginsu da son kai da kwaɗayi, tare da jaddada…
Wasu ‘yan bindiga sun kai mummunan hari a yankin Tsafe na Jihar Zamfara, inda suka kashe jami’an tsaro guda takwas, ciki har…
Hukumar Alhazan Najeriya (NAHCON) ta bayyana damuwa kan matakin da hukumomin Saudiyya suka ɗauka na rage wa Najeriya kaso mai yawa na…
Sarkin Musulmi, Alhaji Sa’ad Abubakar III, ya bukaci a samar da dokokin da zasu taimaka wajen amfani da kafafen sada zumunta a…
