Wasanni
Ɗan majalisar tarayya mai wakiltar Kano Municipal, Hon. Injiniya Sagir I. Koki, ya sanar da…
Mafi Shahara
Nishadi
To understand the new smart watched and other pro devices of recent focus, we should look to…
Sabbin Wallafa
Shugaban haramtacciyar ƙungiyar IPOB, Nnamdi Kanu, ya garzaya kotun daukaka ƙara da ke Abuja domin neman ta hana Babbar Kotun Tarayya yanke…
Hukumar kula da ingancin abinci da magunguna ta ƙasa, NAFDAC, ta fara kona kayayyaki marasa inganci da suka kai darajar sama da…
Gwamnatin Tarayya ta sanar da janye manufar amfani da harsunan uwa a matsayin harshen koyarwa daga matakin firamare zuwa sakandare, inda ta…
Gwamnatin Jihar Neja ta gargadi mazauna yankin bakin kogin Neja da na Kaduna su bar yankunan saboda za a saki ruwa daga…
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa, Atiku Abubakar, ya bayyana cewa yana iya janye burinsa na tsayawa takarar shugaban ƙasa a 2027 idan har…
Gwamnan Jihar Rivers, Siminalayi Fubara, ya tsige dukkan kwamishinoni da sauran manyan jami’an gwamnati da ke cikin gwamnatinsa, bisa ga hukuncin Kotun…
Ƙungiyar Likitoci ta Najeriya (NARD) ta koka kan ƙarancin likitoci a ƙasar, inda ta bayyana cewa lissafi da aka gudanar ya nuna…
