Gidaje 20 Da Ake Zargina a Kansu Ba Nawa Bane Ne Waɗanda Mahaifinmu Ya Bar Mana Gado Ne – Abba KyariNovember 6, 2025
Matuƙar Ba’a Yi Yadda Aka Yi a Afghanistan Ba Baza’a Kawo Ƙarshen Ta’addanci a Najeriya Ba – AmurkaNovember 6, 2025
Gwamnonin PDP Sun Zaɓi Tanimu Turaki a Matsayin Ɗan Takararsu a Zaɓen Shugabancin Jam’iyyaOctober 25, 2025
Sarkin Musulmi Ya Buƙaci a Samar Da Dokokin Amfani Da Kafafen Sada Zumunta a NajeriyaOctober 16, 2025
Featured NEMA Ta Karɓi Ƴan Najeriya 147 Da Aka Koro Daga LibyaAbbass AbdurrahmanOctober 23, 2025 Hukumar Ba da Agajin Gaggawa ta Ƙasa (NEMA) ta karɓi ‘yan Najeriya 147 da suka makale a ƙasar Libya, bayan…
Featured An Kama Ƴan Najeriya Da Laifin Safarar Miyagun Ƙwayoyi a LibyaAbbass AbdurrahmanOctober 14, 2025 Hukumomin tsaro a ƙasar Libya sun kama wasu ‘yan Najeriya biyu bisa zargin safarar miyagun kwayoyi. Rahotanni daga shafin sa…