Ƴan Najeriya Ku Kwantar Da Hankalinku Za Mu Ɗauki Mataki Akan Barazanar Trump – TinubuNovember 5, 2025
Gwamnonin PDP Sun Zaɓi Tanimu Turaki a Matsayin Ɗan Takararsu a Zaɓen Shugabancin Jam’iyyaOctober 25, 2025
Sarkin Musulmi Ya Buƙaci a Samar Da Dokokin Amfani Da Kafafen Sada Zumunta a NajeriyaOctober 16, 2025
Featured Atiku Ya Taya Kwankwaso Murnar Cika Shekaru 69Abbass AbdurrahmanOctober 21, 2025 Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Alhaji Atiku Abubakar, ya aike da saƙon taya murna ga tsohon Gwamnan Jihar Kano, Sanata Rabiu…
Featured Matuƙar Atiku Ya Goyawa Obi Baya Tabbas Za Su Kayar Da Tinubu a 2027 – LPAbbass AbdurrahmanOctober 21, 2025 Jam’iyyar Labour Party (LP) ta sake hura wutar rikici kan haɗin gwiwar ‘yan adawa kafin babban zaɓen 2027, inda ɓangaren…