Ƴan Najeriya Ku Kwantar Da Hankalinku Za Mu Ɗauki Mataki Akan Barazanar Trump – TinubuNovember 5, 2025
Gwamnonin PDP Sun Zaɓi Tanimu Turaki a Matsayin Ɗan Takararsu a Zaɓen Shugabancin Jam’iyyaOctober 25, 2025
Sarkin Musulmi Ya Buƙaci a Samar Da Dokokin Amfani Da Kafafen Sada Zumunta a NajeriyaOctober 16, 2025
Featured Gwamnatin Tarayya Ta Raba Gidaje 100 Ga Zawarawa a KadunaAbbass AbdurrahmanNovember 5, 2025 Gwamnatin Tarayya ta mika gidaje 100 masu dakuna biyu ga wasu zawarawa a Rigachikun, Jihar Kaduna, a ƙarƙashin shirin Family…
Featured Yan Bindiga Sun Kashe Mutum 17 a Kaduna da FilatoAbbass AbdurrahmanNovember 2, 2025 A kalla mutum 17 ne suka rasa rayukansu a hare-hare daban-daban da ‘yan bindiga suka kai a jihohin Kaduna da…
Featured Ƴansanda Sun Tarwatsa Gungun Masu Garkuwa Da Mutane a KanoAbbass AbdurrahmanOctober 10, 2025 Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Kano ta ceto mutane uku da aka sace a wani samame biyu da ta kai tsakanin…