Ƴan Najeriya Ku Kwantar Da Hankalinku Za Mu Ɗauki Mataki Akan Barazanar Trump – TinubuNovember 5, 2025
Gwamnonin PDP Sun Zaɓi Tanimu Turaki a Matsayin Ɗan Takararsu a Zaɓen Shugabancin Jam’iyyaOctober 25, 2025
Sarkin Musulmi Ya Buƙaci a Samar Da Dokokin Amfani Da Kafafen Sada Zumunta a NajeriyaOctober 16, 2025
Featured Matuƙar Atiku Ya Goyawa Obi Baya Tabbas Za Su Kayar Da Tinubu a 2027 – LPAbbass AbdurrahmanOctober 21, 2025 Jam’iyyar Labour Party (LP) ta sake hura wutar rikici kan haɗin gwiwar ‘yan adawa kafin babban zaɓen 2027, inda ɓangaren…
Featured Bazan Damu Ba Don Atiku Ya Samu Tikitin Takara a ADC — ObiAbbass AbdurrahmanOctober 19, 2025 Ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour a zaɓen 2023, Peter Obi, ya ce bai ji tsoron cewa tsohon Mataimakin…
Featured Manyan Jiga-jigan ADC Za Su Koma Jam’iyyar APC — NentaweAbbass AbdurrahmanOctober 18, 2025 Shugaban jam’iyyar APC na ƙasa, Farfesa Nentawe Yilwatda, ya bayyana cewa wasu manyan jiga-jigan jam’iyyar ADC za su koma APC…